Glamour Lighting - ƙwararrun masana'antun haske na kayan ado na LED da masu kaya tun 2003
Siffofin samfur:
1. IP65 mai hana ruwa
3. Kyakkyawan aikin anti-yellowish
4. Juriya ga high da ƙananan zafin jiki
5. Madalla da lalata juriya dukiya
Amfanin samarwa:
1. Excellent UV resistant yi & anti-yellowish bayan dogon lokaci amfani
2. Ƙarfin lalacewa mai ƙarfi, kaddarorin sinadarai barga, ba sauƙin bazuwa ba
3. Fitaccen juriya na yanayi, na iya kiyaye matsayi mai laushi da sassauƙa tsakanin -50-150 digiri
4. Good thermal conductivity & kyau zafi dissipation
Amfanin Sabis:
1. Launi da girman ayyuka na musamman suna samuwa. Za mu amsa da sauri kuma mu samar da mafita nan ba da jimawa ba.
2. Muna ba da sabis na tallafin fasaha daidai, idan kuna da wata matsala ta samfuranmu.
3. Ƙwararrun ƙwararrun injiniyoyinmu na iya ba ku sabis na haɓaka samfurori don cimma bukatun ku
Silicone Led Strip Light IP65 Babban Lumen Madaidaicin Silicone Neon Strip Silicone Tube Farashin Jumla
Silicone Led Strip Light shine mafita mai sauƙi mai sauƙi wanda ke amfani da kayan silicone don kare tsiri na LED, yana sa shi dorewa da aminci ga aikace-aikace daban-daban. Yana ba da zaɓin haske mai haske da daidaitacce don kayan ado ko dalilai na aiki.
Silicone Led Strip Light shine mai sassauƙa, mai hana ruwa ruwa wanda zai canza yadda kuke haskaka sararin ku. Tare da fitilun LED masu haske, masu ƙarfi masu ƙarfi waɗanda aka saka a cikin murfin silicone mai ɗorewa, wannan hasken tsiri yana ba da dama mara iyaka don ƙirar ƙirar haske. Ko kuna son ƙara haɓaka cikin ɗakin ku, haskaka fasalulluka na gine-gine, ko ƙirƙirar nunin haske mai ban sha'awa ga ƙungiyoyi, wannan Silicone Neon Strip mai sassaucin ra'ayi mai canza wasa ne. Siffar sa na hana ruwa yana ba ka damar amfani da shi a wurare na waje ba tare da damuwa ba. Yi bankwana da na gargajiya, zaɓin haske mai girma kuma ku rungumi iyawa da dacewa na Glamour Lighting Silicone Led Strip Light.
Bayanin Samfura
Sunan samfur: IP65 Silicone LED Strip Light | |||
Lambar Samfura | Saukewa: SMD2835-120 | IP Rating | IP65 |
Launi akwai | 3000K / 4000K / 6500K / Red / Blue / Green / Yellow / Pink / Purple | Kayan Jikin Lamba | / |
Tsawon: | 5m ku | Input Voltage(V): | DC12V /24V |
Yanayin Aiki (℃): | -20~+45°C | Aiki Rayuwa (Sa'a) | / |
Tushen Haske: | / | Fihirisar nuna launi (Ra): | 70/80 |
Lamba Mai Haskakawa (lm/w) | 80lm/w | Lumen | 700lm/m |
LED Quantity | 120pcs/m | Garanti | shekaru 2 |
Ƙarfi | 9W/M | Mabuɗin kalma | Silicone Tube LED tsiri haske, hasken haske, hasken layi |
Amfani | Dakin zama, Carbinet, Shagon kanti, bene, Cibiyar Kasuwanci | Wurin Asalin | Zhongshan, China |
Ƙarfin Ƙarfafawa
Gidan shakatawa na Glamour Lighting ya rufe murabba'in murabba'in mita 50,000. Babban ƙarfin samarwa yana tabbatar da cewa zaku iya samun kayanku cikin ɗan gajeren lokaci, yana taimaka muku mamaye kasuwa cikin sauri.
HASKEN igiya-mita 1,500,000 kowane wata. HASKE SMD STRIP-- 900,000 mita kowane wata. STRING HASKE- saiti 300,000 kowane wata.
LED BULB-600,000 inji mai kwakwalwa a wata. MOTIF HASKE-- murabba'in mita 10,800 a kowane wata
Marufi da Bayarwa
1) 5m cushe a cikin karamin reler, sa'an nan a cikin wani anti-static jakar. 50 sets / kartani
2) alamar kasuwanci: tambarin ku ko Glamour
Misalin hoto
3) Lokacin jagoranci
Yawan (mita) | 1-3 | 4-50000 | > 50000 |
Est. Lokaci (kwanaki) | 3 | 30 | Don a yi shawarwari |
Bayanin samfur
Amfanin Kamfanin
1. Kusan shekaru 20 ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antun LED: Hasken LED Strip, Hasken igiya, hasken igiya, flex neon, hasken motsi da hasken haske.
2. 50,000 m2 samar yankin da 1000 ma'aikata garanti 90 40ft kwantena kowane wata samar iya aiki.
3.Our manyan kayayyakin da takaddun shaida na CE, GS, CB, UL, CUL, ETL, cETL, SAA, RoHS, isa.
4. Glamour ya sami fiye da haƙƙin mallaka 30 ya zuwa yanzu.
5. Daban-daban na injunan atomatik na ci gaba, ƙwararrun manyan injiniyoyi, masu zanen kaya, ƙungiyar QC da ƙungiyar tallace-tallace suna ba ku samfuran inganci da sabis na OEM / ODM.
Ku Tuntube Mu
Idan kuna da ƙarin tambayoyi, Kawai ku bar imel ɗinku ko lambar wayarku a cikin hanyar tuntuɓar don mu iya aiko muku da fa'ida ta kyauta don kewayon ƙirar mu!
QUICK LINKS
PRODUCT
Idan kuna da wata tambaya, da fatan za a tuntuɓe mu.
Waya: + 8613450962331
Imel: sales01@glamor.cn
Whatsapp: +86-13450962331
Waya: +86-13590993541
Imel: sales09@glamor.cn
Whatsapp: +86-13590993541