loading

Glamour Lighting - ƙwararrun masana'antun haske na kayan ado na LED da masu kaya tun 2003

Launuka Led Hasken Wutar Lantarki Ultra Soft IP65 Led Strip Lights ST050-60S 1
Launuka Led Hasken Wutar Lantarki Ultra Soft IP65 Led Strip Lights ST050-60S 1

Launuka Led Hasken Wutar Lantarki Ultra Soft IP65 Led Strip Lights ST050-60S

GLAMOR Mafi Kyawun Haske mai laushi na LED (ST5050-60S)


• Haɓaka ƙarni na SMD Strip Light na gargajiya.

• Siffar siffar oval da tsarin ciki na musamman ya sa ya fi sauƙi fiye da tsohuwar sigar.

Duk wani siffa, kowane kusurwa da kake son lanƙwasa suna samuwa.

• Ultra mai haske LED don haɓaka matakin kasuwanci, babban lumen & babban CRI.

• Tsaftataccen waya na jan karfe da ruwan fim ɗin tagulla mai tsabta PFC.

• Anti-oxidation, anti-UV radiation kuma ba zai canza launi ba bayan amfani da dogon lokaci.

    oops ...!

    Babu bayanan samfurin.

    Je zuwa shafin gida

    Gabatarwar Samfur


    Fitilar Led Strip fitilu masu sassauƙa ne, masu ɗaure kai waɗanda za a iya shigar da su cikin sauƙi a wurare daban-daban na ciki da waje. Suna da ƙarfin kuzari, ana iya daidaita su, kuma suna ba da nau'ikan launuka masu yawa da tasirin hasken wuta, suna sa su zama cikakke don ƙara yanayi da salon kowane ɗaki ko taron.


    Led Strip Lights mafita ne mai dacewa da ingantaccen makamashi wanda abokan ciniki ke buƙatar haɓaka wuraren zama. Wadannan launi na al'ada sun jagoranci fitilun haske, wanda aka saka tare da ƙananan kwararan fitila na LED, suna ba da nau'ikan launuka masu yawa da tasirin hasken wuta, nan take canza kowane ɗaki ko waje. Tare da sauƙin shigarwarsu da tsayin da ake iya daidaita su, abokan ciniki za su iya ƙawata gidajensu, lambuna, ko kasuwancinsu ba tare da wahala ba. Bugu da ƙari, ƙarancin wutar lantarki na LED Strip Lights ba wai kawai adana kuɗi akan lissafin wutar lantarki ba har ma yana ba da gudummawa ga ci gaba mai dorewa. Haskaka kewayen ku tare da kyan gani na Led Strip Lights kuma haɓaka yanayin ku zuwa sababbin matakan.



    MODELVOLTAGELED QTY./MCUTTING UNITPOWERMAX.CONNECTINGCARTON
    ST5050-60S220-240V 60pcs/m 1.0m 9 W/m 50m 34X34X16cm/50m
    ST5050-60S100-120V 60pcs/m 0.5m 9 W/m 30m 34X34X11cm/30m
    ST5050-60S12V 60pcs/m 0.5m 9 W/m 5m ku 27X20X20cm/5 sets
    ST5050-60S24V 60pcs/m 0.5m 9 W/m 10m 32X22X22cm/5 saiti



    Launuka Led Hasken Wutar Lantarki Ultra Soft IP65 Led Strip Lights ST050-60S 2

    Launuka Led Hasken Wutar Lantarki Ultra Soft IP65 Led Strip Lights ST050-60S 3

    Launuka Led Hasken Wutar Lantarki Ultra Soft IP65 Led Strip Lights ST050-60S 4

    Launuka Led Hasken Wutar Lantarki Ultra Soft IP65 Led Strip Lights ST050-60S 5


    Amfanin Kamfanin


    Barka da zuwa Glamour Lighting, wurin tsayawa ɗaya don duk buƙatun hasken ku. Mu kamfani ne na musamman kuma mai haɓakawa, sadaukar da kai don samar da manyan fitilun fitilu na LED waɗanda za su haskaka sararin ku da haɓaka yanayin sa.


    Fitilar Led Strip Lights masu sassauƙa ne, dogaye, ƙunƙuntattun tsiri waɗanda ke ɗauke da ƙananan fitilun LED masu yawa. Waɗannan fitilun suna da matuƙar dacewa kuma ana iya amfani da su don aikace-aikace iri-iri, a ciki da waje. Tare da zane-zanen su na zamani da na zamani, suna ba da haske mai haske wanda ya kara da salo da kuma sophistication ga kowane yanayi.


    A Glamour Lighting, mun yi imani da ƙarfin fasahar LED. Fitilar tsiri LED an san su da ƙarfin kuzarinsu, suna samar da ƙarin haske yayin da suke cin ƙarancin ƙarfi idan aka kwatanta da zaɓuɓɓukan hasken gargajiya. Wannan ba wai kawai yana taimaka muku tanadi akan kuɗin wutar lantarki ba amma har ma ya sa su zama zaɓi mai dacewa da muhalli.


    Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin Led Strip Lights shine ikonsu na ƙirƙirar tasirin haske mai ban sha'awa. Tare da launuka iri-iri da matakan haske masu daidaitawa, zaku iya saita yanayi cikin sauƙi a kowane sarari, ko ɗaki ne mai daɗi, wurin liyafa, ko ɗakin kwana mai annashuwa. Hakanan ana samun fitilun tsiri na mu na LED a tsayi daban-daban, yana ba ku damar tsarawa da sanya su don dacewa da takamaiman bukatunku.


    Dorewa wani fanni ne wanda ke keɓance Fitilolin Led ɗin mu baya. An yi shi daga kayan inganci, Fitilar Led ɗinmu ta IP65 an tsara su don ɗorewa da juriya, yana tabbatar da shekaru na aiki ba tare da matsala ba. Bugu da ƙari, suna haifar da zafi kaɗan, rage haɗarin haɗari na wuta da kuma sanya su zaɓi mai aminci ga kowane yanayi.


    Mun fahimci cewa kowane abokin ciniki yana da buƙatu na musamman, wanda shine dalilin da ya sa muke ba da zaɓi mai yawa na fitilun fitilun LED don biyan fifiko da kasafin kuɗi daban-daban. Ko kuna neman tushen haske mai haske ko babban tsari, tsarin da za a iya daidaita shi, muna da cikakkiyar zaɓi a gare ku.


    Kware da kyau da ayyukan Led Strip Lights - Kasance tare da mu akan tafiya don haskaka duniyar ku. Bincika tarin mu akan layi ko tuntuɓar ƙungiyar goyon bayan abokin ciniki na abokantaka don gano yadda fitilun fitilun LED ɗinmu zasu iya canza ƙwarewar hasken ku.


    Launuka Led Hasken Wutar Lantarki Ultra Soft IP65 Led Strip Lights ST050-60S 6


    Launuka Led Hasken Wutar Lantarki Ultra Soft IP65 Led Strip Lights ST050-60S 7


    Launuka Led Hasken Wutar Lantarki Ultra Soft IP65 Led Strip Lights ST050-60S 8


    Ku Tuntube Mu

    Idan kuna da ƙarin tambayoyi, Kawai ku bar imel ɗinku ko lambar wayarku a cikin hanyar tuntuɓar don mu iya aiko muku da fa'ida ta kyauta don kewayon ƙirar mu!

    Samfura masu dangantaka
    Babu bayanai

    Kyakkyawan inganci, ƙa'idodin takaddun shaida na duniya da sabis na ƙwararru suna taimakawa Glamour Lighting zama babban mai samar da fitilun kayan ado na China.

    Harshe

    Idan kuna da wata tambaya, da fatan za a tuntuɓe mu.

    Waya: + 8613450962331

    Imel: sales01@glamor.cn

    Whatsapp: +86-13450962331

    Waya: +86-13590993541

    Imel: sales09@glamor.cn

    Whatsapp: +86-13590993541

    Haƙƙin mallaka © 2025 Glamour Optoelectronics Technology Co., Ltd. - www.glamorled.com Duk haƙƙin mallaka. | Taswirar yanar gizo
    Customer service
    detect