loading

Glamor Lighting - Mai samar da kayan kwalliyar kayan kwalliyar kayan kwalliyar kayan kwalliya da masana'antu tun 2003

Yadda za a Zaba Kyakkyawan Hasken Ado na LED?

Fitilar kayan ado na LED ɗaya ne daga cikin mahimman saka hannun jari don gidajen alatu. Amma me ya sa? Domin suna da tsada, masu sauƙin kulawa, suna cinye ƙarancin wutar lantarki, kuma suna da ƙarfi. To, zaɓin da ya dace yana kare ku daga matsaloli da yawa. Kuna iya yin ado da sararin samaniya da wayo tare da waɗannan fitilu.

 

Ta yaya mutum zai iya sanin waɗanne fitilun kayan ado na LED don siya? Yana da mahimmanci don sanin abubuwa daban-daban kafin siyan fitilun LED. Idan kuna shirin yin ado da gidanku da waɗannan fitilun masu kyan gani, jira ɗan lokaci. A cikin wannan jagorar, zamu tattauna abubuwa daban-daban waɗanda yakamata a kiyaye su kafin siyan fitilun LED, kamar:

● inganci

● Haske

● Launi

● Zazzabi da dai sauransu

Mabuɗin Mahimmanci waɗanda yakamata a kiyaye su

A zamanin da, mutane sun zaɓi fitilun titin LED na ado dangane da wutar lantarki. Amma a zamanin yau, wannan siga bai isa ba. Zai fi kyau a ƙaura da la'akari da sauran abubuwan kafin siyan fitilun LED.

 LED kayan ado fitulu

Abubuwa biyu masu mahimmanci waɗanda yakamata mutum ya sani sune:

● lumen

● kelvin

Dukansu suna da ayyuka daban-daban.

1. Lumen

Hasken fitilun kayan ado na LED ya dogara da yanayin lumen. Ya fayyace yawan hasken da ke fitowa.

2. Kelvin

Wannan siga zai ba ku ra'ayi bayyananne game da launi da dumin fitilun LED. Idan darajar kelvin ya kasance ƙasa, to kai tsaye yana da alaƙa da ƙarin zafi.

Don haka ta hanyar haɗa abubuwa uku, lumens, kelvin, da wattage, zaku iya zaɓar fitilun LED don wurare daban-daban na gidan ku, kamar ɗakuna, waje, dafa abinci, da sauransu.

3. Quality al'amura da yawa

Kowane mutum yana son saka hannun jari a cikin samfuran inganci masu kyau. Idan kuma kuna cikin madauki ɗaya, to siyan fitilun kayan ado na Glamour LED zaɓi ne mai kyau. Maimakon biyan kuɗin fitilun kayan ado mara kyau na LED, koyaushe zaɓi samfuran inganci. Yanzu tambayar ita ce, me yasa kuka zaɓi fitilun kayan ado na Glamour LED? Fitilar hasken mu na ado na LED zai samar da ingantaccen aiki tare da garantin tsawon rai.

4. Haske shine abu mafi mahimmanci

Daban-daban na LED fitilu na ado suna samuwa a kasuwa. Zabar wanda ya dace kadan ne na aiki mai wahala. Yana da mahimmanci don zaɓar haske mai dacewa. Da farko, ka bayyana wa kanka wurin da ka sayi waɗannan fitilun, kamar falo, matakala, da sauransu.

 

Koyaushe siyan fitilun da suka fi lumen. Ƙarin fitilun lumen zai samar da ƙarin haske, kuma ba kwa buƙatar damuwa game da sauyawa akai-akai. Don haka, zaɓi ɗaya wanda ya dace da buƙatun hasken ku.

5. Yanayin launi

Fitilar LED suna zuwa da launuka daban-daban da yanayin zafi. Yanayin zafin launi ya bambanta daga 2700k zuwa 6000k. Dalilin da ya yanke shawarar yadda sanyi ko dumi hasken ado na LED ya bayyana. Ana auna zafin jiki a raka'a biyu daban-daban kamar kelvin da digiri.

 

Matsayi mafi girma na zafin jiki yana da alaƙa kai tsaye zuwa launuka masu sanyi kamar shuɗi. A lokaci guda, ƙananan ƙimar zafin jiki yana wakiltar launuka masu dumi kamar haske mai launin rawaya. Wasu wasu launuka, irin su farar sanyi mai kusan 5000K, suna sa abubuwa su zama mafi annashuwa da kyan gani. Wadannan launuka sune mafi kyau don yin ado da ɗakin dafa abinci. Don haka, zaɓi launi bisa ga wurin da kuke son yin ado.

6. Siffa kuma tana da mahimmanci

Fitilar kayan ado na LED suna zuwa da siffofi daban-daban da girma dabam, kamar zagaye, murabba'i, da sauransu. Zaɓi ɗaya wanda ya dace daidai da ra'ayoyin kayan ado. Yana da mahimmanci don maye gurbin tsohon tare da sabbin fitilun LED tare da cikakkiyar wasa.

 

A ce kana so ka yi ado da madubi, sannan ka zabi launi da siffar da ta dace da shi. Hakazalika, idan kuna son yin ado matakala ko bangon ɗakin, zaɓi fitilun kayan ado na LED. Kuna iya yin ado da rufin ɗakinku tare da haɗaɗɗen kwan fitilar LED.

 

Bayan wannan, zaku iya zaɓar fitilun tsiri LED guda ɗaya ko launuka masu yawa don ado. Ana amfani da ƙananan fitulun ado na LED ja, kore, da shuɗi don ƙawata bishiyoyin Kirsimeti. Don haka, siyan waɗannan fitilun waɗanda suka dace daidai da kayan aiki da kwasfa.

7. Yi la'akari da tsawon rai

Fitilar LED ba sa ƙonewa nan take. Sun zama ƙasa da haske tare da wucewar lokaci. Don haka, yana da mahimmanci don zaɓar waɗannan fitilu waɗanda suke da tsawon rayuwa. Domin siyan fitilun kayan ado na LED masu dacewa shine saka hannun jari na dogon lokaci.

8. Wutar lantarki

Sayi wutar lantarki bisa ga buƙatun wutar lantarki na LED. Zaɓi ɗaya wanda ke da ƙimar wuta mafi girma idan aka kwatanta da LED. Bayan samar da wutar lantarki, shi ma dole ne a kiyaye shi a cikin nau'in LED kamar launi guda ɗaya, kafaffen, da LED mai ɗaukar kai. Don aikace-aikacen zama, yana da kyau a zaɓi LED mai ɗaukar kansa. A lokaci guda, sassa masu sassauƙa suna dacewa da wuraren kasuwanci.

 LED kayan ado fitulu

9. IP Rating

Hakanan yana da mahimmanci a yi la'akari da ƙimar IP saboda:

● Yana yanke shawarar dorewa na LED.

Yana gano yadda samfurin ke jure wa wasu abubuwa.

Lamba na farko yana nuna juriyar LED ga barbashi kura. Na 2nd yana nuna juriya na ruwa.

10. Aminci na alama

Bari mu tattauna batun mu na ƙarshe amma aƙalla na amincin alamar alama! Kuna iya amincewa da wasu samfuran haske na kayan ado na LED a makance, kuma ana samun samfuran kyawawan kayayyaki da yawa a kasuwa. Amma koyaushe saya daga masana'antun tare da rikodin waƙa na yin garanti da samfuran abin dogaro.

 

Glamour yana biyan wannan bukata sosai. Kayayyakin hasken mu suna da kyawawan inganci da ƙa'idodin takaddun shaida na duniya. Tushen hasken Glamour yana kawo farin ciki da jin daɗi a duk faɗin duniya.

Layin Kasa

Akwai zaɓuɓɓukan haske da yawa a kasuwa. Zaɓin wanda ya dace yana iya zama aiki mai wuyar gaske. Don wannan dalili, yana da mahimmanci don sanin mahimmancin farko kafin siyan fitilun kayan ado na LED. Ilimin da ya dace yana sa ka iya yanke shawara mai kyau. Koyaushe bincika ƙayyadaddun bayanai kuma zaɓi ɗaya wanda ya dace da bukatunku.

 

Da fatan, bayan karanta wannan labarin, kun sami isasshen kwarin gwiwa kan siyan fitilun kayan ado na LED da kuke so. Kuna iya ziyartar rukunin yanar gizon mu don ƙarin sani game da mu ko tuntuɓar mu kyauta! Idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi, jefar da sharhi a cikin sashin sharhi. Za mu yi ƙoƙarin amsa tambayoyinku da wuri-wuri.  

POM
FIFA WORLD CUP IS COMING
Yadda ake Kula da Hasken Ado na LED?
daga nan
shawarar gare ku
Babu bayanai
A tuntube mu

Kyakkyawan inganci, ƙa'idodin takaddun shaida na duniya da sabis na ƙwararru suna taimakawa Glamour Lighting zama babban mai samar da fitilun kayan ado na China.

Harshe

Idan kuna da wata tambaya, da fatan za a tuntuɓe mu.

Waya: + 8613450962331

Imel: sales01@glamor.cn

Whatsapp: +86-13450962331

Waya: +86-13590993541

Imel: sales09@glamor.cn

Whatsapp: +86-13590993541

Haƙƙin mallaka © 2025 Glamour Optoelectronics Technology Co., Ltd. - www.glamorled.com Duk haƙƙin mallaka. | Taswirar yanar gizo
Customer service
detect